Natsume Yuujinchou Lala Special - Nyanko Sensei To Hajimete No Otsukai, Book Of Friends Lala Việt Sub (2013)

new original animated story included on a bonus mail order dvd eligible for readers of lalas august october and september 2013 issuesnatsume yuujinchou lala special,xem phim natsume yuujinchou lala special,download natsume yuujinchou lala special,xem online natsume yuujinchou lala special hd,xem natsume yuujinchou lala special nhanh,tai phim natsume yuujinchou lala special,nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala,xem phim nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala,download nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala,xem online nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala hd,xem nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala nhanh,tai phim nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala
Natsume Yuujinchou Lala Special - Nyanko Sensei To Hajimete No Otsukai, Book Of Friends Lala Việt Sub (2013)RSS Natsume Yuujinchou Lala Special - Nyanko Sensei To Hajimete No Otsukai, Book Of Friends Lala Việt Sub (2013)
Natsume Yuujinchou Lala Special - Nyanko Sensei To Hajimete No Otsukai, Book Of Friends Lala
Diễn viên: Đang Cập Nhật
Thể loại: Huyền Bí
Thời lượng: Full
Quốc gia: Nhật Bản
Năm phát hành: 2013
Trạng thái: Việt Sub
Thêm phim vào hộp để xem sau
Nội dung: New original animated story included on a bonus mail-order DVD eligible for readers of LaLas August, October and September 2013 issues
Perfect Blue パーフェクトブルー

Perfect Blue パーフェクトブルーViệt Sub Năm: 1998

Mima từng là một ngôi sao nhạc pop có chút tiếng tăm. Cô quyết định từ bỏ sự nghiệp ca hát để trở thành diễn viên vì người quản lý cho rằng: nghề diễn có thể làm cô trở nên tỏa sáng hơn. Để có cơ hội nổi tiếng, Mima đành chấp nhận đóng cảnh bị cưỡng bức và thậm chí: làm người mẫu chụp hình khỏa thân.

Harmonie Wakate Animator Ikusei Project Young Animator Training Project, Anime Mirai 2014

Harmonie Wakate Animator Ikusei Project Young Animator Training Project, Anime Mirai 2014Việt Sub Năm: 2014

Mỗi người đều có một thế giới riêng của mình, giữa 34 học sinh của lớp 2-1, cũng là nhiều thế giới khác biệt nhau.Thế giới của Houjou Akio—thế giới của tôi—đầy ắp những cuộc nói chuyện về bộ anime tối qua với Yosshida, Watanabe và nhiều người bạn khác. Thật là một nơi vui vẻ và thoải mái...Nhưng, tôi luôn tự hỏi. Tự hỏi về cái thế giới của Makina Juri, người luôn mỉm cười giữa bao người bạn cùng lớp khác.Một ngày, tôi bước vào thế giới của cô ấy. Nhưng, thế giới ấy không đơn giản như tôi từng

Kyochuu Rettou The Island Of Giant Insects

Kyochuu Rettou The Island Of Giant InsectsViệt Sub Năm: 2019

Sau một vụ tai nạn máy bay trong chuyến đi học, Oribe Mutsumi và các bạn cùng lớp của cô bị mắc kẹt trên một hòn đảo dường như vắng vẻ. Mutsumi tìm thấy những người sống sót khác, và sử dụng kiến ​​thức hoang dã của mình để giúp đỡ họ.

Unknown2014-11-04 11:36:49