Natsume Yuujinchou Lala Special - Nyanko Sensei To Hajimete No Otsukai, Book Of Friends Lala Việt Sub (2013)RSS Natsume Yuujinchou Lala Special - Nyanko Sensei To Hajimete No Otsukai, Book Of Friends Lala Việt Sub (2013)
Natsume Yuujinchou Lala Special - Nyanko Sensei To Hajimete No Otsukai, Book Of Friends Lala
Diễn viên: Đang Cập Nhật
Thể loại: Huyền Bí
Thời lượng: Full
Quốc gia: Nhật Bản
Năm phát hành: 2013
Trạng thái: Việt Sub
Thêm phim vào hộp để xem sau
Nội dung: New original animated story included on a bonus mail-order DVD eligible for readers of LaLas August, October and September 2013 issues
Harmonie Wakate Animator Ikusei Project Young Animator Training Project, Anime Mirai 2014.Diễn Viên: Frontier Works,Media Factory,Movic,At,X,White Fox,Kadokawa Pictures Japan,Mages

Harmonie Wakate Animator Ikusei Project Young Animator Training Project, Anime Mirai 2014Việt Sub Năm: 2014

Mỗi người đều có một thế giới riêng của mình, giữa 34 học sinh của lớp 2-1, cũng là nhiều thế giới khác biệt nhau.Thế giới của Houjou Akio—thế giới của tôi—đầy ắp những cuộc nói chuyện về bộ anime tối qua với Yosshida, Watanabe và nhiều người bạn khác. Thật là một nơi vui vẻ và thoải mái...Nhưng, tôi luôn tự hỏi. Tự hỏi về cái thế giới của Makina Juri, người luôn mỉm cười giữa bao người bạn cùng lớp khác.Một ngày, tôi bước vào thế giới của cô ấy. Nhưng, thế giới ấy không đơn giản như tôi từng

Khu Vườn Ngôn Từ  Kotonoha No Niwa: The Garden Of Words.Diễn Viên: Irino Miyu,Hanazawa Kana

Khu Vườn Ngôn Từ Kotonoha No Niwa: The Garden Of WordsViệt Sub Năm: 2013

Phim nói về Takao là chàng trai đang học việc để trở thành thợ làm giày. Một ngày nọ, cậu trốn học và ra đánh giày ở một khu vườn kiểu Nhật. Cậu gặp một phụ nữ bí ẩn tên Yukino lớn tuổi hơn cậu. Và rồi không hẹn mà gặp, cả hai gặp nhau vô số lần nhưng chỉ trong những ngày mưa. Mối liên hệ giữa họ ngày một sâu sắc hơn và họ bắt đầu mở lòng với nhau hơn. Nhưng mùa mưa sắp sửa kết thúc.

Yobi The Five Tailed Fox Cáo Năm Đuôi Yobi.Diễn Viên: Cheonnyeon,Yeowoo Yeowoobi

Yobi The Five Tailed Fox Cáo Năm Đuôi YobiViệt Sub Năm: 2007

kể về một trăm năm trước, người ngoài hành tinh hạ cánh trên một ngọn núi gần nơi một nhỏ, màu trắng năm con cáo đuôi sống. Sau khi bị mắc kẹt trên Trái đất cho một trăm năm, họ đã sẵn sàng cho một chuyến bay thử nghiệm để xem nếu họ có thể trở về nhà. Các thử nghiệm không thành công là một trong những người ngoài hành tinh làm cho một sai lầm, và người ngoài hành tinh khác nói với anh ta để lại.Những người nước ngoài runaway thấy mình chụp trong một lớp học của các học sinh ở chân núi.

Tezuka Osamu No Buddha: Owarinaki Tabi Buddha 2: The Endless Journey, Hành Trình Bất Tận.Diễn Viên: Kiyokazu Kanze,Kenichi Matsuyama,Nana Mizuki

Tezuka Osamu No Buddha: Owarinaki Tabi Buddha 2: The Endless Journey, Hành Trình Bất TậnViệt Sub Năm: 2014

Bộ phim được chuyển thể từ bộ manga kinh điển cùng tên của Osamu Tezuka. Phim kể về sự ra đời và trưởng thành của Hoàng tử Siddhartha, người sau này sẽ trở thành Đức Phật, giữa bối cảnh rối ren ở Nepal thời cổ đại, khi người dân phải chịu cực khổ bởi hạn hán, đói kém, chiến tranh liên miên và sự bất công trong phân chia giai cấp xã hội...

Unknown2014-11-04 11:36:49

Natsume Yuujinchou Lala Special - Nyanko Sensei To Hajimete No Otsukai, Book Of Friends Lala Việt Sub (2013)

new original animated story included on a bonus mail order dvd eligible for readers of lalas august october and september 2013 issuesnatsume yuujinchou lala special,xem phim natsume yuujinchou lala special,download natsume yuujinchou lala special,xem online natsume yuujinchou lala special hd,xem natsume yuujinchou lala special nhanh,tai phim natsume yuujinchou lala special,nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala,xem phim nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala,download nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala,xem online nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala hd,xem nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala nhanh,tai phim nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala