Natsume Yuujinchou Lala Special - Nyanko Sensei To Hajimete No Otsukai, Book Of Friends Lala Việt Sub (2013)RSS Natsume Yuujinchou Lala Special - Nyanko Sensei To Hajimete No Otsukai, Book Of Friends Lala Việt Sub (2013)
Natsume Yuujinchou Lala Special - Nyanko Sensei To Hajimete No Otsukai, Book Of Friends Lala
Diễn viên: Đang Cập Nhật
Thể loại: Huyền Bí
Thời lượng: Full
Quốc gia: Nhật Bản
Năm phát hành: 2013
Trạng thái: Việt Sub
Thêm phim vào hộp để xem sau
Nội dung: New original animated story included on a bonus mail-order DVD eligible for readers of LaLas August, October and September 2013 issues
Ma Cà Rồng Vassalord

Ma Cà Rồng VassalordViệt Sub Năm: 2012

Ma cà rông Charles J.Chrishunds (Charley) và Johnny Rayflo có một mối quan hệ kỳ lạ. Charley là một sự pha trộn giữa ma cà rồng và người máy, đồng thời cũng là kẻ săn ma cà rồng cho Vatican. Trong khi đó, ông chủ Johnny lại sống theo kiểu dân chơi. Đương lúc chống lại tội phạm liên quan đến ma cà rồng, Charley phải đấu tranh để kiểm soát ham muốn của mình trước máu và Johnny, trong khi Johnny (hồi trước được gọi là Addie trước khi trở thành ma cà rồng) lại thích thú với việc quyến rũ người hầu

Ninku Movie 12 Con Giáp

Ninku Movie 12 Con GiápViệt Sub Năm: 1995

Truyện xoay quanh nhân vật chính- cậu bé 12 tuổi Fuusuke- một ETONIN (12 con giáp)- từ trường phái võ thuật gọi là NINKU- sự pha trộn giữa các kỹ năng của ninja (nhẫn giả) và sức mạnh của karate (không thủ đạo).

Tenshi No Tamago Angels Egg

Tenshi No Tamago Angels EggViệt Sub Năm: 1985

天使のたまご Tenshi no Tamago? is a Japanese animated film produced by Tokuma Shoten in 1985. It was a collaboration between popular artist Yoshitaka Amano and director Mamoru Oshii. It features very little spoken dialogue, and its sparse plot and visual style have led to it being described as an "animated painting".

Harmonie Wakate Animator Ikusei Project Young Animator Training Project, Anime Mirai 2014

Harmonie Wakate Animator Ikusei Project Young Animator Training Project, Anime Mirai 2014Việt Sub Năm: 2014

Mỗi người đều có một thế giới riêng của mình, giữa 34 học sinh của lớp 2-1, cũng là nhiều thế giới khác biệt nhau.Thế giới của Houjou Akio—thế giới của tôi—đầy ắp những cuộc nói chuyện về bộ anime tối qua với Yosshida, Watanabe và nhiều người bạn khác. Thật là một nơi vui vẻ và thoải mái...Nhưng, tôi luôn tự hỏi. Tự hỏi về cái thế giới của Makina Juri, người luôn mỉm cười giữa bao người bạn cùng lớp khác.Một ngày, tôi bước vào thế giới của cô ấy. Nhưng, thế giới ấy không đơn giản như tôi từng

Tezuka Osamu No Buddha: Owarinaki Tabi Buddha 2: The Endless Journey, Hành Trình Bất Tận.Diễn Viên: Kiyokazu Kanze,Kenichi Matsuyama,Nana Mizuki

Tezuka Osamu No Buddha: Owarinaki Tabi Buddha 2: The Endless Journey, Hành Trình Bất TậnViệt Sub Năm: 2014

Bộ phim được chuyển thể từ bộ manga kinh điển cùng tên của Osamu Tezuka. Phim kể về sự ra đời và trưởng thành của Hoàng tử Siddhartha, người sau này sẽ trở thành Đức Phật, giữa bối cảnh rối ren ở Nepal thời cổ đại, khi người dân phải chịu cực khổ bởi hạn hán, đói kém, chiến tranh liên miên và sự bất công trong phân chia giai cấp xã hội...

Unknown2014-11-04 11:36:49

Natsume Yuujinchou Lala Special - Nyanko Sensei To Hajimete No Otsukai, Book Of Friends Lala Việt Sub (2013)

new original animated story included on a bonus mail order dvd eligible for readers of lalas august october and september 2013 issuesnatsume yuujinchou lala special,xem phim natsume yuujinchou lala special,download natsume yuujinchou lala special,xem online natsume yuujinchou lala special hd,xem natsume yuujinchou lala special nhanh,tai phim natsume yuujinchou lala special,nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala,xem phim nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala,download nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala,xem online nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala hd,xem nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala nhanh,tai phim nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala